જાણો… આપનું સાપ્તાહિક રાશિ ભવિષ્ય ફળ (તા. 3 ઓગસ્ટથી 9 ઓગસ્ટ)

સાપ્તાહિક ચંદ્ર રાશિ ફળ
મેષ (અ.લ‌.ઈ.)

૩ ઓગસ્ટ સોમવાર થી ૯ ઓગસ્ટ રવિવાર ૨૦૨૦ સુધી સાપ્તાહિક રાશિ ભવિષ્ય

શુભ રાશિફળ: સકારાત્મક નોંધ પર અઠવાડિયાની શરૂઆત થશે. તમે ઉત્સાહથી ધાર્મિક પ્રવૃત્તિઓ કરશો. કરિયરમાં વૃદ્ધિની તક મળશે. વિદ્યાર્થીઓએ તેમની કોલેજ પ્રવેશ માટે ઘણી બધી દોડધામ કરવી પડશે. બુધવાર અને ગુરુવારે, કાર્યસ્થળ પર તમારી પ્રતિષ્ઠા વધશે. બિઝનેસમાં સફળતાની પ્રબળ સંભાવના છે. પરસ્પર સંબંધો મજબૂત અને તીવ્ર રહેશે. તમે નવા પ્રેમ સંબંધોમાં આવી શકો છો. કાર્યક્ષેત્રમાં તમારું પ્રદર્શન ઉત્તમ રહેશે.

અશુભ રશીફળ: વીકએન્ડ દરમિયાન વધારે ખર્ચ કરવાથી તણાવ થઈ શકે છે. શનિવારે તમારા પરિવારમાં તણાવ હોઈ શકે છે. મંગળવારે શારીરિક પીડા તમને પરેશાની કરી શકે છે. તમારા પિતાના સ્વાસ્થ્યને લઈને તમે અત્યંત તનાવમય બનશો. તમારી વ્યસ્ત જીવનશૈલીને કારણે તમે તમારા પરિવારને પૂરતો સમય આપી શકશો નહીં. તમે માનસિક અશાંત અને અસ્વસ્થતા અનુભવી શકો છો. તમને કાળજીપૂર્વક વાહન ચલાવવાની સલાહ આપવામાં આવે છે.

સમાધાન: ભગવાન શિવને 108 બિલી ના પાન અને નીચે આપેલા મંત્રનો જાપ કરો –

ૐ નમ:શિવાય.


વૃષભ (બ.વ.ઊ)

૩ ઓગસ્ટ સોમવાર થી ૯ ઓગસ્ટ રવિવાર ૨૦૨૦ સુધી

શુભ રશીફળ: તમે આ અઠવાડિયે નવી આશા અને સકારાત્મક ઉર્જાથી ભરપુર રહેશો. અચાનક નાણાકીય લાભ કાર્ડ પર છે. પરિવારમાં આનંદ અને ખુશી વધશે. તમને તમારા બધા તાજેતરના કાર્યોમાં સફળતા મળશે. લોકો તમારા વ્યક્તિત્વથી ખૂબ પ્રભાવિત થશે. તમારા બાળકોનું વર્તન અને સફળતા તમને આનંદ કરશે. આ અઠવાડિયે હાથ ધરવામાં આવેલ કાર્ય ભવિષ્યમાં સફળ સાબિત થશે. સારા નસીબમાં તારા સ્ટાર વધ્યા. તમારી તબિયત સારી રહેશે. વિકેન્ડ ખૂબ જ સુખદ રહેશે.

અશુભ રાશિફળ: રવિવારે તમને આર્થિક મુશ્કેલીઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. નકારાત્મક બાબતો વિશે વધુ વિચાર કરવો. ધ્યાનમાં લેતા તમારા અતિ આત્મવિશ્વાસ ને કંટ્રોલ કરી દો. તમારા સાથીઓ તમને ખિન્ન કરવાનો પ્રયાસ કરી શકે છે. વ્યભિચારપૂર્ણ વિચારોને લીધે તમને એકાગ્રતા જાળવવી મુશ્કેલ બનશે. તમારા આહાર વિશે બેદરકાર રહેવું ધ્યાનમાં લેવું. સર્જનાત્મક ક્ષેત્રના લોકોને તેમની કારકિર્દીમાં સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. ઉચ્ચ રેન્કના અધિકારીઓ સાથેના તમારા સંબંધો ન બગાડે ધ્યાનમાં લેવું.

સમાધાન: માછલીઓને લોટ ની ગોળી અને પક્ષીઓને સાત પ્રકારનાં અનાજ આપવું.


મિથુન (ક.છ.ઘ)

૩ ઓગસ્ટ સોમવાર થી ૯ ઓગસ્ટ રવિવાર ૨૦૨૦ સુધી

શુભ રશીફળ: તમારી શારીરિક સુંદરતા વધશે. જીવનમાં ભૌતિક આરામ અને વૈવાહિક આનંદમાં વધારો થશે. શુક્રવાર અને શનિવાર તમારા માટે ખાસ અનુકૂળ રહેશે. તમે તમારા મિત્રો અને પ્રિયજનો સાથે થોડો સમય વિતાવશો. અટવાયેલા પૈસા તમને પાછા મળશે. તમારી કાર્યક્ષમતા વધશે. તમે તમારી બુદ્ધિનો સારો ઉપયોગ કરી શકશો. તમારું જીવન શાંતિપૂર્ણ રહેશે. વિરોધીઓ સાથે કરાર થવાની સકારાત્મક સંભાવના છે. અઠવાડિયા ખાસ કરીને આ નિશાનીની વતની મહિલાઓ માટે અનુકૂળ રહેશે.

અશુભ રશીફળ: નવું મકાન બાંધતા લોકોને કેટલીક મુશ્કેલીઓ અને ફટકો પડવો પડી શકે છે. બેંકિંગ અને ફાઇનાન્સથી સંબંધિત બાબતોમાં ઉતાવળના સંબંધો સારા છે. સ્પર્ધાત્મક પરીક્ષાઓમાં ઇચ્છિત સફળતા શંકાસ્પદ રહેશે. તમારી વ્યવસાય વિસ્તરણની યોજનાઓમાં વિલંબ થઈ શકે છે. કોઈ પણ વિશે પૂર્વગ્રહયુક્ત અભિપ્રાય લેવાનું ટાળો. તમારા હાજર મિત્રો ભવિષ્યમાં તમારા દુશ્મન બની શકે છે. તમને સોમવાર અને મંગળવારે સાવધ રહેવાની સલાહ આપવામાં આવે છે.

સમાધાન: સોમવારે મંદિરમાં અથવા તમારા ઘરે શિવ પૂજા અવશ્ય કરો.


કર્ક (ડ.હ)

૩ ઓગસ્ટ સોમવાર થી ૯ ઓગસ્ટ રવિવાર ૨૦૨૦ સુધી

શુભ રશીફળ: તમે છેવટે એવા સંજોગો સાથે શાંતિ બનાવશો કે જેની સાથે તમે લાંબા સમયથી અનુકૂલન કરવા માટે સંઘર્ષ કરી રહ્યા હતા. તમે આ અઠવાડિયામાં તમારા મહત્વપૂર્ણ કાર્યને પૂર્ણ કરવાનો પ્રયાસ કરશો. સપ્તાહના પહેલા ભાગમાં સરકાર સંબંધિત કામો કરવામાં તમને સફળતા મળશે. સ્વાસ્થ્યમાં સુધારણા થશે. તમારું સામાજિક કદ વધશે. તમારા ભાઈ-બહેનો સાથેના તમારા સંબંધો મધુર રહેશે. સોમવાર અને શનિવાર અનુકૂળ રહેશે. કાર્યક્ષેત્રમાં તમારી સત્તા અને વર્ચસ્વ સમાન રહેશે.

અશુભ રશીફળ: અવાસ્તવિક વિચાર તમને વાસ્તવિકતાથી ખેંચી લેશે. બિનજરૂરી રીતે વિચારવામાં તમારો સમય બગાડવાને બદલે કામ અને મહત્વપૂર્ણ બાબતો પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરો. કોઈપણ લાંબા-અંતરની યાત્રાની યોજના બનાવતા પહેલા, સલામતીના તમામ પગલાની ખાતરી કરો. કાર્ય સંબંધિત દબાણ તમારા ચહેરા પર સ્પષ્ટપણે પ્રતિબિંબિત થશે. બુધવાર અને ગુરુવાર તમારા માટે થોડો પ્રતિકૂળ રહેશે. જો તમે જીવન અને વર્તમાન સંજોગોથી અસંતોષ અનુભવો છો, તો આશા ફરી પ્રાપ્ત કરવા માટે તમારી સિદ્ધિઓ યાદ રાખો. તમારે કેટલાક કઠોર નિર્ણય લેવા પડશે. વૃદ્ધ પરિવારના સભ્યો બીમાર પડી શકે છે.

સમાધાન: સરસવના તેલમાં થોડું તલ નું તેલ મિક્સ કરો, દીવો પ્રગટાવો અને તેને પીપળ ના ઝાડની નીચે મૂકો.


સિંહ (મ.ટ)

૩ ઓગસ્ટ સોમવાર થી ૯ ઓગસ્ટ રવિવાર ૨૦૨૦ સુધી

શુભ રશિફળ: વ્યવસાયમાં તમારા વિચારોની બહાર આવવાનો અને નવીન અભિગમની પ્રશંસા કરવામાં આવશે. કાર્યકારી વ્યાવસાયિકો તેમના કાર્ય પર કેન્દ્રિત રહેશે. શરૂઆતથી જ, તમે તમારા લક્ષ્યો અને ફરજો પ્રત્યે સમર્પિત થશો. તમારું કુટુંબ આ અઠવાડિયામાં કેટલીક ધાર્મિક પ્રવૃત્તિઓની તૈયારી કરી શકે છે. કામ કરતા વ્યાવસાયિકોને પગાર વધારો મળી શકે છે. અઠવાડિયાનો મધ્યમ તમારા વ્યવસાય માટે અનુકૂળ રહેશે. વિદ્યાર્થીઓને તેમના વિષયોને સમજવામાં કોઈ મુશ્કેલી નહીં આવે. તમને ઉચ્ચ શિક્ષણ પ્રાપ્ત કરવામાં રસ હશે. વ્યવસાયમાં નવી તકો મેળવવામાં તમને આનંદ થશે. આ અઠવાડિયે તમને અટવાયેલી ચુકવણી મળશે. બુધવાર આ અઠવાડિયે ખાસ કરીને અનુકૂળ રહેશે.

અશુભ રશીફળ: આ જીવનકાળમાં તમારે તમારા જીવન સાથીની નારાજગી સહન કરવી પડી શકે છે. તમે થોડી ચિંતા કરશો. શુક્રવાર અને શનિવાર આ અઠવાડિયામાં તમારા માટે અનુકૂળ રહેશે. પિત્ત ઉત્પાદનમાં વધારો ગરમી સંબંધિત સમસ્યાઓનું કારણ બનશે. શારીરિક રૂપે તમે સુસ્ત અને સુસ્ત રહેશો. ચૂકી તકોથી હતાશા વધશે. ક્રોનિક કબજિયાત અને સિયાટિકાથી પીડાતા લોકોએ સંતુલિત જીવનશૈલી જીવવાનું શરૂ કરવું જોઈએ. તમારા પૈસાના નકામાની ચર્ચા કરો. તમારો સમય બરબાદ કરવાને બદલે, નવી કુશળતા પ્રાપ્ત કરવામાં તમારા સમયનો ઉપયોગ કરો.

સમાધાન: ઘરમાં થી ખોટો કચરો નકામી વસ્તુ અને નકામા ઘરગથ્થુ ઉપકરણોને ઘરેથી કાઢી અને તમારા નખ સાફ રાખો.


કન્યા (પ.ઠ.ણ)

૩ ઓગસ્ટ સોમવાર થી ૯ ઓગસ્ટ રવિવાર ૨૦૨૦ સુધી

શુભ રશીફળ: તમે તમારા પરિવારના સભ્યો સાથે ગુણવત્તાયુક્ત સમય વિતાવશો. તમારા જીવન સાથીનું વર્તન સંતુલિત અને સમજદાર રહેશે. જૂના વિવાદો આ અઠવાડિયે હલ થઈ શકે છે. તમારું સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે. તમે તમારી સહાય તમારા મિત્રો સુધી પહોંચાડવાનો પ્રયત્ન કરશો. તમે શાંત અને કંપોઝ કરશો. તમારા કામની ગુણવત્તામાં સુધારો થશે. તમારી સહનશીલતા અને શાંત સ્વભાવ પ્રશંસા પ્રાપ્ત કરશે. નાણાંકીય લાભની પ્રબળ સંભાવના છે. તમારા વ્યવસાયિક ભાગીદારોની સલાહ અને ઇનપુટ્સ લો, તેનાથી તમને મોટો ફાયદો થશે. અઠવાડિયાના મધ્ય પછી તમારી પાસે અનુકૂળ સમય રહેશે.

અશુભ રાશિફળ: ત્વચા બળતરા અને ચેપ તમને આ અઠવાડિયે પરેશાની કરી શકે છે. વિદ્યાર્થીઓએ તેમના અભ્યાસની અવગણના ન કરવી જોઈએ. નાના મુદ્દા તમને પરેશાન કરશે. ની સંતાન યુગલો કે જેઓ ગર્ભધારણ કરવાનો પ્રયાસ કરી રહ્યા છે તેઓને યોગ્ય તબીબી પરામર્શનો લાભ મળશે. ખૂબ ચિંતા કરો અને તમારી કારકિર્દી વિશે સભાન રહો. રવિવાર અને મંગળવારે મુશ્કેલીઓ વધી શકે છે. તમને દોષી ઠેરવવામાં આવી શકે છે અથવા કોઈકનો આક્ષેપ થઈ શકે છે. તમારા મગજમાં જાતિના ખરાબ વિચારો ધ્યાનમાં લેવા. કલ્પનાઓમાં તમારા મગજમાં વ્યસ્ત રહેવાનું ટાળો.

સમાધાન: મંગળવારે ભગવાન હનુમાનની પૂજા કરો.


તુલા (ર.ત)

૩ ઓગસ્ટ સોમવાર થી ૯ ઓગસ્ટ રવિવાર ૨૦૨૦ સુધી

શુભ રાશિફળ: તમે આ અઠવાડિયામાં સામાજિક અને ધાર્મિક પ્રવૃત્તિઓમાં ભાગ લેશો. તમારા મિત્રો સાથે મધુર સંબંધ રહેશે. તમે તમારી જવાબદારી નિભાવવા માટે પ્રયત્નશીલ રહેશો. તમારા કાર્યસ્થળ પર તમારું માન અને પ્રતિષ્ઠા વધશે. સમજદાર લોકોની સલાહ લેવી તમારા માટે ફાયદાકારક રહેશે. તમારું કુટુંબ અને વિવાહિત જીવન ઉત્તમ રહેશે. તમે કેટલાક નવા સંબંધો સ્થાપિત કરી શકો છો. આખો સપ્તાહ અનુકૂળ રહેશે. સપ્તાહના અંતે તમને કોઈ સુખદ સમાચાર મળી શકે છે. ઉચ્ચ રેન્કના અધિકારીઓ સાથેનો તમારો તાલમેલ વધુ સારું થશે. રવિવારે, તમે કેટલાક નવા જોડાણ બનાવશો, જે તમને ભવિષ્યમાં ફાયદાકારક રહેશે.

અશુભ રશીફળ: જીવનમાં શાંતિ અને સમૃદ્ધિનો અભાવ રહેશે. અપરિણીત લોકોને તેમના લગ્ન જીવનમાં અવરોધોનો સામનો કરવો પડી શકે છે. તમારું નિરાશાવાદી વલણ તમારા પ્રોજેક્ટની સફળતાની સંભાવનાને નકારાત્મક અસર કરશે. જીવનમાં કેટલીક નવી સમસ્યાઓ આવી શકે છે. કેટલાક મુદ્દાઓને લઈને તમારા મોટા ભાઈ-બહેન સાથે તમને વિવાદ થઈ શકે છે. વધારે કામ કરવાથી શરીરમાં સુસ્તી અને થકાવટ ઉભી થાય છે. વિદ્યાર્થીઓએ તેમના અભ્યાસ પર સંપૂર્ણ ધ્યાન કેન્દ્રિત રાખવું જોઈએ. બ્લડ પ્રેશર સંબંધિત સમસ્યાઓ વધશે. તમારા ગૌણ વર્તન તમને અસ્વસ્થ કરી શકે છે. તમારું લગભગ પૂર્ણ થયેલ કામ બગડી શકે છે. અઠવાડિયાના પહેલા ભાગમાં તમારે થોડી સાવધ રહેવાની જરૂર રહેશે.

સમાધાન: તમારા ઘરે ગાયની સેવા કરો અને ગંગાજળને ગૌમૂત્રમાં ભેળવી દો.


વૃશ્ચિક (ન.ય)

૩ ઓગસ્ટ સોમવાર થી ૯ ઓગસ્ટ રવિવાર ૨૦૨૦ સુધી

શુભ રાશિફળ: સકારાત્મક નોંધ પર અઠવાડિયાની શરૂઆત થશે. તમારી પ્રતિભાને તેની યોગ્ય માન્યતા અને આદર મળશે. તમે બીજા સાથે નમ્રતાથી બોલશો અને વર્તન કરશો. તમે કલાત્મક અને રચનાત્મક પ્રવૃત્તિઓમાં રસ ઉત્પન્ન કરશો. તમે કોઈ નવા સાહસમાં રોકાણ કરી શકો છો. ફાર્માસ્યુટિકલ ઉદ્યોગના લોકો ઉત્તમ નફો મેળવશે. કાર્યકારી શૈલીમાં સકારાત્મક પરિવર્તન કરવાથી તમને મોટો ફાયદો થશે. તમને નવી તકનીકીઓ સાથે તમારા વ્યવસાયને સ્વીકારવા પ્રેરણા મળશે. તમે શાંત અને કંપોઝ રહેશો.

અશુભ રશીફળ: મધ્યમ અને સંતુલિત આહારને પ્રાધાન્ય આપો. બુધવાર અને ગુરુવારે તમે કોઈ બાબતે ચિંતિત રહેશો. તમારા બાળકો સાથેના તમારા સંબંધો બગડી શકે છે. તમે કાર્યસ્થળ પર કેટલીક વિરોધાભાસી પરિસ્થિતિમાં પણ ફસાઈ શકો છો. તમે તમારા પ્રેમ જીવનસાથીની નિષ્ઠા પર શંકા કરશો. જોખમી રોકાણો કરવાનું ટાળો. તમારા કેટલાક રહસ્યો જાહેર થઈ શકે છે. તમારી દિનચર્યા બદલાવમાંથી પસાર થઈ શકે છે. આર્થિક નુકસાનની પ્રબળ સંભાવના છે. તેથી, કોઈપણ પ્રકારના આર્થિક વ્યવહાર કરતી વખતે પારદર્શિતાને અનુસરો.

સમાધાન: વહેતી નદી અથવા પાણીના પ્રવાહમાં નાળિયેર વહેતું મૂકો માથા ઉપર થી સાત વાર ફેરવી ને મૂકવું.


ધનુ (ભ.ધ.ફ.ઢ)

૩ ઓગસ્ટ સોમવાર થી ૯ ઓગસ્ટ રવિવાર ૨૦૨૦ સુધી

શુભ રશીફળ: કેટલાક જરૂરી કાર્ય આ અઠવાડિયાથી શરૂ થઈ શકે છે. વ્યવસાયી લોકોને તેમની વ્યવસાય સંબંધિત પ્રવૃત્તિઓમાં ઉત્તમ સફળતા મળશે. અઠવાડિયું વાણિજ્ય વિદ્યાર્થીઓ માટે ઘણી સિદ્ધિઓ લાવશે. તમારા જીવન સાથી સાથેના તમારા સંબંધો વધુ મજબૂત બનશે. તમારો આત્મવિશ્વાસ અને મનોબળ વધશે. અઠવાડિયાના મધ્યભાગ દરમિયાન, તમારા બધા કાર્ય સફળતાપૂર્વક ચલાવવામાં આવશે. મુસાફરી ફળદાયી રહેશે. મિત્રતાનો બંધન વધુ મજબુત બનાવશે. તમારા સાહેબ ઉન્નતિ પ્રગતિ પ્રમોશન માટે તમારા નામ પર વિચાર કરી શકે છે. અવિવાહિત લોકોનાં લગ્ન આ અઠવાડિયામાં નક્કી થઈ શકે છે. તમે લાંબા સમયથી ચાલતી સમસ્યાઓનું નિરાકરણ લાવી શકશો.

અશુભ રશીફળ: તમે તમારા પરિવારના સભ્યોના વર્તનથી નારાજ થશો. શરીરમાં ગરમી અને એસિડિટી વધી શકે છે. યુવાન માતાપિતાએ તેમના બાળકોને યોગ્ય ઉછેરમાં તેમનો સમય સમર્પિત કરવો જોઈએ. તમે વાયરલ ચેપ અને મોસમી રોગોથી ચિંતિત છો. તમારા કુટુંબમાં કેટલાક તનાવ આવી શકે છે. ઉત્પાદન અને બાંધકામના કામમાં લોકોને આર્થિક નુકસાન થઈ શકે છે. નિષ્ઠાપૂર્વક સામાજિક અંતરના ધોરણોને અનુસરો. ક્રોધની ક્ષણે કોઈ પણ નિર્ણય લેવાની ચર્ચા. તમારા દુશ્મનો તમારી સામે સક્રિય રહેશે.

સમાધાન: બકરીને ચારો અને ગાયને ચારો નાખો


મકર (ખ.જ.)

૩ ઓગસ્ટ સોમવાર થી ૯ ઓગસ્ટ રવિવાર ૨૦૨૦ સુધી

શુભ રશીફળ: સપ્તાહ તમારા જીવનમાં કોઈ સારા સમાચાર લાવશે. સરકારી નોકરીમાં લોકો તેમના પસંદીદા સ્થાને સ્થાનાંતરિત થઈ શકે છે. તમારી નેતૃત્વ કુશળતામાં સુધારો થશે. તમારા વિચારો અને અભિપ્રાય અન્યને આનંદ કરશે. આ નિશાનીના પુરુષ વતનીઓ તેમની એક મહિલા સાથીદારને મોહિત કરી શકે છે. તમારી રોજગારમાં આવતી અડચણો સમાપ્ત થઈ જશે. વૈવાહિક આનંદમાં વધારો થશે. તમે ભૌતિક આરામ અને સગવડતાઓ તરફ ઝુકાવશો. તમે તમારી જીવનશૈલી સુધારવાનો પ્રયત્ન કરશો. પારિવારિક વાતાવરણ ઉત્તમ રહેશે.

અશુભ રાશિફળ: બુધવાર અને ગુરુવારે કેટલાક તનાવ ફાટી શકે છે. તમારી આર્થિક મુશ્કેલીઓ વધશે. જેને ડાયાબિટીઝને લગતી સમસ્યા હોય છે તેઓએ તેમના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું જોઈએ. તમને ભાવનાત્મક શોષણનો સામનો કરવો પડી શકે છે. ક્રોધાવેશમાં કોઈ વચન આપવાનું વિચારવું. રવિવારે ઉધાર અથવા બાકી માં લેવાનું ટાળો. તમારા માતાપિતાના સંબંધો રફ તબક્કામાંથી પસાર થઈ શકે છે.

સમાધાન: લીંબડા ના ગળાના રસથી ભગવાન શિવનો અભિષેક કરો.


કુંભ (ગ.શ.ષ.સ)

૩ ઓગસ્ટ સોમવાર થી ૯ ઓગસ્ટ રવિવાર ૨૦૨૦ સુધી

શુભ રશીફળ: સપ્તાહ તમારા માટે મિશ્ર પરિણામોની થેલી રહેશે. વિદ્યાર્થીઓ ઉચ્ચ શિક્ષણમાં તેમની સફળતાથી ઉત્સાહિત થશે. કેટલાક લાંબા-અંતરની સફર કાર્ડ પર છે. અઠવાડિયા તમારા માટે મોટા પ્રમાણમાં અનુકૂળ રહેશે. તમારા બધા મહત્વપૂર્ણ ઉદ્દેશો આ અઠવાડિયામાં પૂરા થશે. વિદેશમાં તમારા વ્યવસાયિક જોડાણ તમને આર્થિક સહાય કરશે. કાનૂની બાબતો અને કોર્ટ કેસોમાં પરિણામ તમારા પક્ષમાં આવશે. તમારું માનસિક અને શારીરિક સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે. અઠવાડિયાનો મધ્યમ મહત્વપૂર્ણ કાર્ય કરવા માટે અનુકૂળ રહેશે. ફેશન ઉદ્યોગના લોકો તેમની આવકમાં વધારો નોંધશે.

અશુભ રશીફળ: તમારી ભૂલોનો બચાવ કરવાને બદલે, તમારે તેમાં સુધારો કરવાનો પ્રયાસ કરવો જોઈએ. તમારા જીવન સાથીનું સ્વાસ્થ્ય કથળી શકે છે. માથાનો દુખાવો તમને પરેશાની કરી શકે છે. તમારા સંબંધોને સરળ બનાવો. શુભ સમારોહમાં અવરોધો આવશે. તમે કેટલાક મુદ્દાઓથી પરેશાન થશો. ગુસ્સામાં કોઈપણ માટે ખોટી ભાષાના ઉપયોગને ધ્યાનમાં લેતા. તમે નવી જવાબદારીઓ લેવા માટે તૈયાર લાગે છે. તમે કોઈ કારણસર પરેશાની અનુભવશો. રાજકારણમાં લોકોએ મહત્વપૂર્ણ નિર્ણયો લેવાનું ટાળવું જોઈએ.

સમાધાન: તમારા આહારમાં ગોળ અને મધનો સમાવેશ કરો.


મીન (દ.ચ.ઝ.થ)

૩ ઓગસ્ટ સોમવાર થી ૯ ઓગસ્ટ રવિવાર ૨૦૨૦ સુધી

શુભ રાશિફળ: તમારી ભૌતિક આકાંક્ષાઓ આ અઠવાડિયે વધશે. સ્પર્ધાત્મક પરીક્ષાઓમાં સફળતા મળશે. કાર્યકારી વ્યાવસાયિકોને પગાર વધારો મળી શકે છે. વધારાની આવક માટે તમે વધારે કલાકો કામ કરશો. સકારાત્મક નોંધ પર અઠવાડિયાની શરૂઆત થશે. બિઝનેસમાં નવી તકો તમને આનંદિત રાખશે. કેટલાક લાંબા સમયથી અપેક્ષિત કાર્ય આ અઠવાડિયામાં પૂર્ણ થઈ શકે છે. સોમવાર અને મંગળવાર તમારા માટે ખાસ ફાયદાકારક રહેશે. બેરોજગાર લોકોને નવી નોકરી મળી શકે છે. તમારા જીવન સાથી માટે તમને તીવ્ર પ્રેમ રહેશે. તમે તમારા ભાઈ-બહેનના વર્તનથી ખુશ રહેશો.

અશુભ રશીફળ: શેર બજાર સાથે સંકળાયેલા લોકોએ આ અઠવાડિયામાં મોટું રોકાણ કરવાનું ટાળવું જોઈએ. હાડકામાં દુખાવો તમને પરેશાન કરી શકે છે. કોઈપણ પ્રકારની મશીનનો ઉપયોગ કરતી વખતે સાવધ રહો. જો તમે નવા વ્યવસાયિક ભાગીદારી શરૂ કરવાનું વિચારી રહ્યા હોવ તો બધા મહત્વપૂર્ણ દસ્તાવેજો એકત્રીત કરો. અન્યમાં ખામી શોધવા ધ્યાનમાં લેવી. તમારા સાથીઓ સાથે વિવાદ થઈ શકે છે. વૃદ્ધ લોકો સાથે સરસ અને આદરપૂર્વક વર્તન કરો. તમારા બાળકોનું વર્તન તમને પરેશાન કરશે.

સમાધાન: ગરીબો ને દરિદ્ર નારાયણ ને મૂળાનું દાન કરવાથી તમને લાભ થશે.

પૂજ્ય આચાર્યશ્રી જીજ્ઞેશભાઇ પંડ્યા
(ગોલ્ડ મેડાલિસ્ટ કાશી વારાણસી)
મોરબી માં એક માત્ર કાશી ના વિદ્વાન
જ્યોતિષાચાર્ય સાહિત્યાચાર્ય ભાગવતાચાર્ય
M.A. સંસ્કૃત
૯૪૨૬૯ ૭૩૮૧૯
શ્રી ગણનાથ જ્યોતિષ કાર્યાલય
ક્રિષ્ના ચેમ્બર ઓ.નં. 5
વસંત પ્લોટ મેઈન રોડ ચકિયા હનુમાન ની બાજુમાં, મોરબી