મોરબી : ઝી ૨૪ કલાક ગુજરાતી ન્યુઝ ચેનલના રિપોર્ટર હિમાંશુ ભટ્ટનો આજે જન્મદિવસ

મોરબી :છેલ્લા ૧૪ વર્ષથી પત્રકાત્વ ક્ષેત્રે નિષ્ઠાપૂર્વક અને નીડરતાથી કામગીરી કરતા મોરબી જીલ્લાના “ઝી ૨૪ કલાક” ગુજરાતી ન્યુઝ ચેનલના પત્રકાર હિમાંશુ ભટ્ટનો આજ રોજ જન્મદિવસ હોય રાજકીય તેમજ સામાજિક આગેવાનો અને બહોળા મિત્ર વર્તુળ તરફથી તેમને શુભેચ્છાઓ મળી રહી છે

રાજકોટ સૌરાષ્ટ્ર યુનીવર્સીટી ખાતે જર્નાલિઝમનો અભ્યાસ કર્યા બાદ છેલ્લા ૧૪ વર્ષથી પ્રિન્ટ અને ઇલેક્ટ્રોનીક મીડિયા સાથે કામ કરીને હંમેશા લોકોના પ્રર્શ્નોને નીડરતાથી અને નિષ્ઠાપૂર્વક ન્યાય આપતા હિમાંશુ અનિલભાઈ ભટ્ટ છેલ્લા ઘણા વર્ષોથી ‘સાંજ સમાચાર’ તેમજ ઝી ૨૪ કલાક ન્યુઝ ચેનલ સાથે કામ કરીને લોકોના પ્રશ્નોનો ઉકેલ લાવવામાં તેમજ સમાસ્યનો નિકાલ લાવવા માટે પોતાના માધ્યમનો સદઉપયોગ કરનારા હિમાંશુ ભટ્ટને આજે તેના જન્મ દિવસ નિમિતે રાજકીય આગેવાનો, હોદેદારો, કાર્યકર, સામાજિક આગેવાનો તેમજ તેના મિત્રો તરફથી જન્મ દિવસની અપાર શુભેચ્છાઓ રૂબરૂ, સોશ્યલ મીડિયાના માધ્યમથી તેમજ ફોન અને મેસેજ થકી મળી રહી છે હાલમાં હિમાંશુ ભટ્ટ મોરબી જીલ્લાના ઝી ૨૪ કલાક ગુજરાતી ન્યુઝ ચેનલના પત્રકાર તરીકે કામગીરી કરી રહ્યા છે તેઓનો મો. ૯૬૬૨૦ ૩૮૨૯૮ છે.