વાઘપર નિવાસી તુષાર મનસુખભાઇ બાવરવાનું અવસાન

મોરબી : વાઘપર (પીલુડી) નિવાસી તુષાર મનસુખભાઇ બાવરવા (ઉ.વ. 23)નું તા. 07/10/2019ના રોજ અવસાન થયેલ છે. સદ્દગતનું બેસણું તા. 11/10/2019ના રોજ સવારે 8થી 10 કલાકે તેમના નિવાસ સ્થાન શેરી નં 4, ચિત્રકૂટ સોસાયટી, છાત્રાલય રોડ ખાતે રાખેલ છે.


Morbi Updateની એક લાખથી વધુ એપ્લિકેશન ડાઉનલોડ કરવા બદલ મોરબીવાસીઓનો દિલથી આભાર.

મોરબી અપડેટના સમાચારો સરળતાથી મેળવવા અને વાંચવા માટે અમારી Morbi Update એપ્લિકેશન પ્લેસ્ટોરમાંથી ડાઉનલોડ કરો અને મેળવતા રહો મોરબી જિલ્લાના સ્થાનિક સમાચારો : એપ્લિકેશન ડાઉનલોડ કરવા નીચેની લિંક પર ક્લીક કરો..

https://play.google.com/store/apps/details?id=com.morbiupdate.news&hl=en_IN

ખાસ નોંધ : મોરબી અપડેટના ભળતા નામથી મોરબીમાં અમુક વેબ સાઈટ ચાલી રહી છે. તો વાચકોને નમ્ર અપીલ છે કે મોરબી અપડેટના નામે સમાચાર કે જાહેરખબર આપતા પેહલા પૂરતી ખરાઈ કરી લેવી. વધુ વિગત માટે સંપર્ક : 9227432274