મોરબી : હાર્દિક પટેલની હાજરીમાં કાલે રવિવારે પાસ કાર્યકર્તાની મિટિંગ યોજાશે

મોરબી : પાટીદાર અનામત આંદોલનના પ્રણેતા અને કોંગ્રેસના સ્ટાર પ્રચારક હાર્દિક પટેલ કાલે રવિવારે મોરબીમાં પધારી રહ્યા છે. ત્યારે તેમની અધ્યક્ષતામાં પાસના તમામ કાર્યકતાઓની મીટીંગનું આયોજન કરવામાં આવ્યું છે.

પાટીદાર અનામત અદોલન સમિતિના કન્વીનર અને કોંગ્રેસના સ્ટાર પ્રચારક હાર્દિક પટેલ આવતીકાલે રવિવારે મોરબીમાં આવી રહ્યા છે.તેઓ મોરબી આવ્યા બાદ મોરબી તાલુકાના ગાળા ગામે કાચરોલા પરિવાર દ્વારા આયોજિત રાંદલ ઉત્સવમાં હાજરી આપશે. ત્યારે હાર્દિક પટેલની અધ્યક્ષતામાં તમામ પાસના કર્યોકરોની મિટીગનું આયોજન કરવામાં આવ્યું છે. જેમાં આવતીકાલે રવિવારે તા.8ના રોજ બપોરે 1 વાગ્યે અક્ષર એપાર્ટમેન્ટ, સરદાર નગર પાસ અગ્રણી મનોજભાઈ કાલરીયાના નિવાસસ્થાને પાસના તમામ કાર્યકરોની મીટીંગ યોજાશે. જેમાં પાસના તમામ કાર્યકરોને હાજર રહેવાની અપીલ કરવામાં આવી છે.